Họ và tên
:
Hông Thắm
Điện thoại
:
0906798616
Địa chỉ
:
Xã Đất Đỏ, Thành phố Hồ Chí Minh

ĐỪNG ĐỢI TĂNG GIÁ RỒI MỚI HỎI ? Hầu hết khách hàng đều có chung một câu:

Ngày đăng: 19/05/2026
Địa chỉ
:
Mặt tiền đường Nguyễn Huệ , Xã Đất Đỏ, Thành phố Hồ Chí Minh
Diện tích
:
459 m²
Mặt tiền
:
Hướng đất
:
Nam
Giá bán/m²
:
6.613,76 Tỷ đồng
Giá bán
:
3.035.715 Tỷ đồng
Mô tả chi tiết

ĐỪNG ĐỢI TĂNG GIÁ RỒI MỚI HỎI

Hầu hết khách hàng đều có chung một câu:
“Biết vậy mua sớm hơn…”

AVANA hiện tại:
Giá từ 6- 6.3 triệu/m²
Gần biển Phước Hải
Sổ riêng
Có tiện ích thật

Nằm gần:
2 TUYẾN CAO TỐC LỚN NHƯ CAO TỐC BIÊN HÒA VŨNG TÀU VÀ LONG THÀNH HỒ TRÀM

KCN Châu Đức
KCN Đá Bạc
KCN Sonadezi

Tiềm năng khai thác cực tốt. NHỜ DU LỊCH VÀ KHU CÔNG NGHIỆP
ALO : 0906798616 EM THẮM ĐỂ ĐI THAM QUAN TRẢI NGHIỆM MIỄN PHÍ

Inbox ngay để xem bảng giá mới nhất.

Vận hành và phát triển bởi Techreal.vn